Card Captor Sakura
Tớ muốn các bạn về với chúng tớ! 1331481671386968642_574_574
Card Captor Sakura
Tớ muốn các bạn về với chúng tớ! 1331481671386968642_574_574

Card Captor Sakura

We are Family

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNgười gửiThời gian

Tớ muốn các bạn về với chúng tớ!Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tớ muốn các bạn về với chúng tớ! Bgavatar_06
Tớ muốn các bạn về với chúng tớ! Bgavatar_01Tớ muốn các bạn về với chúng tớ! Bgavatar_02_newsTớ muốn các bạn về với chúng tớ! Bgavatar_03
Tớ muốn các bạn về với chúng tớ! Bgavatar_04_newTamcongchua2001Tớ muốn các bạn về với chúng tớ! Bgavatar_06_news
Tớ muốn các bạn về với chúng tớ! Bgavatar_07Tớ muốn các bạn về với chúng tớ! Bgavatar_08_newsTớ muốn các bạn về với chúng tớ! Bgavatar_09
[Thành viên] - Tamcongchua2001 - Admin
Admin
$$Yên$$ : 21
Tớ muốn các bạn về với chúng tớ! Vide

Bài gửiTiêu đề: Tớ muốn các bạn về với chúng tớ! Tớ muốn các bạn về với chúng tớ! I_icon_minitime-Thu Aug 02, 2012 1:19 am
http://angel-ran-city.forumvi.com/

Xin chào các bạn! Tớ là mem mới, rất hân hạnh đc làm quen!^.^

Đầu tiên, cho phép tớ gửi lời hỏi thăm đến tất cả các bạn. onion

Thứ hai, chắc hẳn, ai cũng có second family của riêng mình. Tớ cũng vậy! Second family của tớ chính là CCS viết tắt của Sakura Card Captor. Tớ là một thành viên trong đó. Nếu bạn Khách viếng thăm cũng muốn có một second family như tớ thì sao không mau vào đăng kí để trở thành một VIP Member đáng yêu nào? onion

4rum CCS là một Diễn đàn mới lập, chưa có gì nhiều. Nhưng nếu bạn Khách viếng thăm tham gia và với sự giúp đỡ của bạn, tớ tin chắc rằng CCS sẽ nhanh chóng trở thành một 4rum lớn mạnh! onion

Nếu bạn thấy CCS không có gì hay thì đừng chê vội nha! Chúng tớ đang tổ chức rất nhiều Event, Contest để tìm ra một tài năng hoàn hảo như bạn Khách viếng thăm đó! onion

Và hãy cùng hòa nhịp vào thế giới Game Show với những trò chơi thú vị, bổ ích, Nhà Spam để cùng 8 và kết bạn! onion

Tất nhiên, CCS sẽ luôn chào đón bạn Khách viếng thăm mọi lúc mọi nơi! onion

Slogan của 4rum: Yêu các bạn, các bạn sẽ yêu chúng tôi! onion

Link: http://cardcaptorsakura.3forum.biz/
Logo: Tớ muốn các bạn về với chúng tớ! Ld10
Hẹn gặp bạn Khách viếng thăm tại CCS nhé! onion
Chúc bạn một ngày tốt lành! onion
Thân mến,

Tài sản của Tamcongchua2001

Tài sản
Tài sản:
Huy hiệu-Huy chương:

Tớ muốn các bạn về với chúng tớ! Bgavatar_01Tớ muốn các bạn về với chúng tớ! Bgavatar_02_newsTớ muốn các bạn về với chúng tớ! Bgavatar_03
Tớ muốn các bạn về với chúng tớ! Bgavatar_04_newKitsuneTớ muốn các bạn về với chúng tớ! Bgavatar_06_news
Tớ muốn các bạn về với chúng tớ! Bgavatar_07Tớ muốn các bạn về với chúng tớ! Bgavatar_08_newsTớ muốn các bạn về với chúng tớ! Bgavatar_09
[Thành viên] - Kitsune - T-Mod
T-Mod
$$Yên$$ : 56

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ muốn các bạn về với chúng tớ! Tớ muốn các bạn về với chúng tớ! I_icon_minitime-Sun Aug 19, 2012 12:52 pm

A ưm....

Lâu rùi ko về 4rum

Cám ơn bạn Tam nhìu nhìu Tớ muốn các bạn về với chúng tớ! 2184292159

Mà mình ko phải tài năng gì đâu bạn ah

Chỉ sợ vào ko đóng góp được gì cho 4rum

P/s: Hình như bạn nhầm mình với mem Kitsune ở 4rum bạn phải ko?

Tài sản của Kitsune

Tớ muốn các bạn về với chúng tớ! Bgavatar_04_newbabyladyTớ muốn các bạn về với chúng tớ! Bgavatar_06_news
[Thành viên] - babylady - New member
$$Yên$$ : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ muốn các bạn về với chúng tớ! Tớ muốn các bạn về với chúng tớ! I_icon_minitime-Fri Sep 28, 2012 5:39 pm

ai tên baylady vậy bạn mình tưởng chỉ có mình thui! Tớ muốn các bạn về với chúng tớ! 2990636004

Tài sản của babylady

Tớ muốn các bạn về với chúng tớ! Bgavatar_04_newKitsuneTớ muốn các bạn về với chúng tớ! Bgavatar_06_news
[Thành viên] - Kitsune - T-Mod
T-Mod
$$Yên$$ : 56

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ muốn các bạn về với chúng tớ! Tớ muốn các bạn về với chúng tớ! I_icon_minitime-Sun Nov 18, 2012 11:03 am

@baby: có phải Lam bên TFC không?

Nhưng sao avatar lại giống Miku-chan bên đó vậy Tớ muốn các bạn về với chúng tớ! 506850652

Tài sản của Kitsune

Tớ muốn các bạn về với chúng tớ! Bgavatar_04_newEri-chanTớ muốn các bạn về với chúng tớ! Bgavatar_06_news
[Thành viên] - Eri-chan - New member
$$Yên$$ : 33

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ muốn các bạn về với chúng tớ! Tớ muốn các bạn về với chúng tớ! I_icon_minitime-Sat Sep 28, 2013 10:47 pm
http://e2tn.blogspot.com/

Cho mình hỏi? Eri-chan nào vậy?

Tài sản của Eri-chan

Tài sản
Tài sản:
Huy hiệu-Huy chương:

Tớ muốn các bạn về với chúng tớ! Bgavatar_04_newTớ muốn các bạn về với chúng tớ! Bgavatar_06_news
[Thành viên] - Sponsored content -

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ muốn các bạn về với chúng tớ! Tớ muốn các bạn về với chúng tớ! I_icon_minitime-

Tài sản của Sponsored content

Tớ muốn các bạn về với chúng tớ!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Không dùng những ngôn từ thiếu lịch sự.
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn.
* Tránh spam nhảm không liên quan đến chủ đề.

Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu.